BlackBoard กระดานดำ IT สาระดีๆของคนวัยมันส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

--->>>เมื่อก่อนเพื่อนชอบเรียก"อีอ้วน"เเต่เดียวนี้นะ....<<<--

Go down

--->>>เมื่อก่อนเพื่อนชอบเรียก"อีอ้วน"เเต่เดียวนี้นะ....<<<-- Empty --->>>เมื่อก่อนเพื่อนชอบเรียก"อีอ้วน"เเต่เดียวนี้นะ....<<<--

ตั้งหัวข้อ  nacklongderse Wed Nov 21, 2012 2:01 am

เรามาแชร์เนี่ยไม่ได้มาเป็นหน้าม้า หรือมาแสวงหาผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น มาแนะนำจริงๆค่ะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับใครบ้าง
แต่กอนน่ะค่ะ...เราเคยโดนเพื่อนๆล้อว่า มู,ช้หางน้ำ,ตุ่ม,ตุ้ยนุ้ย อะไรต่างๆนาๆ จริงๆแล้วก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกค่ะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า...
แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราบ้าง  เราก็พยายามจะลดน้ำหนักอยู่น่ะ ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกาย  อาหารเสริม เราเคยเข้าคอร์สลดน้ำหนัก 3เดือน 25000บาทด้วยน่ะ
แต่ก็ไม่ลดเท่าไหร่ ถึงกับท้อเลยหละ(เราเป็นคนลดยาก)แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนๆกินแล้วเป็นลม
บางคนก็ลดได้แล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี(มันโยโย่อะค่ะ)
มาเข้าเรื่องเลยละกัน เมื่อเดือนที่แล้วจำได้ว่าเป็นวันพุธ เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..)
ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ3เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย เมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกัน แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้ !!เหมือนหายไปครึ่งนึง
ก็เลยถามเพื่อนว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ สวยขึ้นขนาดนี้ (เพื่อนก็เลยบอกว่ากินอาหารเสริม เพื่อนที่มหาลัยแนะนำมาอีกที)เราก็เลยอยากลองดูมั่ง
เราก็ให้เพื่อนโทรสั่งให้ชุดนึงวันนั้นเลย ด้วยความเชื่อเพื่อนและเห็นกับตา ว่าเพื่อนเราลดได้จริงๆ หุ่นดี หุ่นเฟริมขนาดนี้ เพื่อนคบกันมาตั้งแต่เด็กๆ คงไม่หลอกเราหรอก
เพื่อนจากน้ำหนัก 85ใช้2เดือนลดเหลือ 67ลดไปถึง 18กิโล อีกอย่างราคาก็สมเหตุสมผลด้วยค่ะไม่แพงมากด้วย  พอเราให้เพื่อนโทรสั่งของให้วันนั้นวันต่อมาก็ได้ของเลยค่ะ
เราก็เลยเริ่มใช้เลย ใช้ง่าย กินง่าย ที่สำคัญอร่อยด้วย อิอิ...เราเริ่มใช้มาตั้งแต่ต้นเดือนที่แล้ว จากน้ำหนัก 87ปัจจุบันนี้ลดเหลือ79ลดไป8กิโลแล้ว ตื่นเต้นมากค่ะ!!  
เพื่อนๆคนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน เราแนะนำน่ะใช้ดีจริงๆ เราลองมาแล้ว ไม่คอแห้ง ไม่เพลีย ไม่มึนหัว เหมือนที่เราเคยใช้มา ที่สำคัญลดได้จริงๆ
ลองเข้าไปดูผลิตภัณฑ์ในเว็บได้น่ะ คนขายเค้าชื่อพี่เเน็ค พี่เค้าดูแลลูกค้าดีมากๆ ปัจจุบันเราก็ใช้อยู่ พี่เค้าก็ดูแลเราอยู่
เราอยากลดให้เหลือ 60โลอะ เมื่อวานเราก็โทรสั่งของกับพี่เค้าชุดที่2 วันนี้ของถึงแล้ว เพิ่งกินไปเมื่อสักครู่นี่เอง...อิอิ
ถ้าเพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลผลิตภัณฑ์อย่างละเอียด ในเว็บมันจะมีที่ให้กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวทางศูนย์พี่เค้าจะโทรกลับมาหาเอง
หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย  082-547-4149    พี่เค้าชื่อ เเน็ค น่ะค่ะ เป็นเจ้าหน้าที่ศูนย์ และคนดูแลลูกค้าของศูนย์
เราเอาลิ้งเว็บศูนย์พี่เค้ามาให้จร้า Copyไปดูได้เลย

http://lady4slim.com/020

หวังว่าที่มาแชร์เนี่ยอาจจะเป็นประโยชน์กับใครได้บ้าง ไม่มากก็น้อย ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...

nacklongderse
สมาชิกระดับ1

ขึ้นไปข้างบน Go down

--->>>เมื่อก่อนเพื่อนชอบเรียก"อีอ้วน"เเต่เดียวนี้นะ....<<<-- Empty Re: --->>>เมื่อก่อนเพื่อนชอบเรียก"อีอ้วน"เเต่เดียวนี้นะ....<<<--

ตั้งหัวข้อ  nacklongderse Mon Sep 29, 2014 8:16 pm

***รบกวนฝากประชาสัมพันธ์ด้วยคับ***
☎ต้องการรับ☎
-ฝ่ายโอเปอเรเตอร์ทางการตลาด
-ฝ่ายต้อนรับทางการตลาด
-ฝ่ายประสานงานกาตลาด
เจ้าหน้าที่ฝ่ายการตลาด
Fulltimeเฉลี่ย 14,000-15,000บาท(ขึ้นอยู่กับความสามารถ) Parttime เฉลี่ย500-1,000บาท/วัน สามารถเลือกวันเวลาทำงานได้
บริษัททำเกี่ยวกับธุรกิจ network แต่ทำงานในออฟฟิศ
**คุณสมบัติ**
อายุ18+
อัธยาศัยดียิ้มแย้มแจ่มใส
มีความกระตือรือร้น
ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา
ไม่จำกัดเพศ
อยู่ กทม.ปริมณฑล อุดรธานี โคราช ขอนแก่น เชียงใหม่ สุราษฎร์ธานี พิจารณาเป็นพิเศษ
สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-700-3420
line ID:snackmelove คุณสแน็ค หรือกรอกข้อมูลที่ http://www.workjn.net/23312

nacklongderse

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน